JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KATAVI

MKATABA WA MRADI WA UJENZI WA JENGO LA NYUMBA YA MTUMISHI
KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA KWA AJILI YA FUNDI MCHUNDO
(LOCAL FUNDI) KWA MWAKA 2021/2022.

Mkataba namba ME.007/KTV/RRH/2021/2022/W/05.

Mkataba huu umefikiwa leo hii tarehe 05 mwezi 04 Mwaka 2022 hapa Mpanda, KATI YA
MGANGA MFAWIDHIWA HOSPITALI YA MKOA WA KATAVI S.L.P 449, MPANDA
(Ambaye katika mkataba huu atajulikana kama MWAJIRI) kwa upande mmoja na
ERENT JOHN JOHN (Ambaye ni fundi mchundo (Local Fundi) na katika mkataba huu
atajulikana kama Mwajiriwa kwa upande mwingine.

NA

Kwakuwa, Mwajiri anahitaji fundi mchundo (local fundi) kwa ajili ya ujenzi wa
nryumba ya mtumishi kwa shilingi Milioni kumi na sita na laki tano tu bila VAT,
(Sh.16,500,000/ =) na kwakuwa, mwajiriwa anao ujuzi, uwezo na uzoefu wa kujenga
majengo ya serikali na ana nia ya kutekeleza ujenzi wa jengo tajwa

Hivyo basi, Mwajiri na Mwajiriwa wanakubaliana yafuatayo:

1. Kwamba, Mwaijiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi isipokuwa vile vinavyohusu ufundi.

2. Kwamba, malipo kwa mwajiriwa yatafanywa na mwajiri mara baada ya kufikia
angalau asilimia kumi (10%) ya Mkataba na kazi iliyofanyika kuthibitishwa na
Mhandisi wa Mradi husika.

3. Mwajiriwa atatakiwa kuwepo eneo la kazi siku zote za mkataba bila kukosa, na
endapo atakosekana pasipo makubaliano na Mwajiri kazi yake anaweza kupewa
mtu mwingine

4. Endapo Mwajiriwa atachelewesha kazi bila sababu ya Msingi atakatwa faini ya
asilimia 0.05 ya thamani ya mkataba wake kila siku.
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MKATABA huu umetiwa saini leo hii tarehe 05 mwezi wa 04 2022 na hawa
wafuatao;

UMETIWA SAINI NA MWAJIRI
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UMETIWA SAINI NA MWAJIRIWA.
FUNDI MCHUNDO
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